*^*Phu duc high school*^*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Đó có phải là tình yêu ???

Go down

Đó có phải là tình yêu ??? Empty Đó có phải là tình yêu ???

Bài gửi  Luckychicken Tue Aug 04, 2009 12:31 am

Tương đối thôi, ai cũng có những điều không nói với ai bao giờ nhưng ...nếu có những điều không nói thì sẽ không ai hiểu được đâu.
Tớ biết ấy luôn lo lắng cho tớ, luôn dõi theo tớ nhưng ấy có biết cảm giác khó chịu của tớ như thế nào khi chỉ biết nhìn từ xa và nghe nói về ấy không ???
Tớ nghĩ tớ phải ghét ấy nhiều lắm, mà nếu có gặp thì tớ sẽ đập cho ấy tơi tả vì tội ấy làm tớ nhớ!
Mà vô lí nhỉ, ấy sẽ nghĩ vậy đúng không và cũng lại thắc mắc sao lại ghét người ta đúng không???
Xin lỗi vì cách xưng hô không giống tớ thường ngày, nhưng vì với tớ, ấy là người bạn đặc biệt nên ấy sẽ tha tội cho tớ chứ, cái kẻ mà một thời là "người ta" của ấy.
Không biết ấy có nhớ nhiều như lời ấy từng nói, tớ không biết và không thể biết. Mình cách xa nhau quá!!!
Tớ đang phân vân lắm, cái tớ đã hứa với ấy đó, tớ không biết tớ có làm nổi không, tớ sợ một mình mà, nhỡ con đường ấy có ma thì sao, tớ cũng rất sợ ma nữa...
Đồ ngốc, có biết là ngốc lắm không hả ???
Không muốn người ta lo lắng nhưng có biết là không nói thì người ta càng lo lắng nhiều không, cái gì cũng bắt người ta tự hiểu, đầu óc bã đậu này, ai mà tự hiểu được, bảo người ta không được nghĩ nhiều mà mình thì....
Cái gì cũng muốn tự lo, có những cái một mình thì sẽ không làm nổi đâu, thông minh gì chứ, với tớ ấy ngố lắm, ngố mới khiến tớ cười thôi, mới khiến tớ tự tin hơn, để tớ biết tớ có thể làm được, để tớ hiểu "không thử sao biết năng lực của mình", để tớ biết tớ có nhiều thứ hơn là mất, đáng ra thì phải cảm ơn ấy chứ gì, không tớ không cảm ơn đâu, đồ ngốc ạ! Nếu không có ấy thì tớ cũng như một con ngố, không hiểu có làm nên trò trống gì không, chỉ là một con bé rụt rè mà tới cái dây cũng không dám nhảy qua, nếu không có ấy thì...bí mật nhé, nhưng ấy nên biết rằng có nhiều việc lần đầu tiên tớ làm được, nhờ ấy cả đấy!!!
I love you Question Question Question
Luckychicken
Luckychicken

http://vn.myblog.yahoo.com/lucky-chicken

- Similar topics